  • QUINT4-UPS/24DC/24DC/20 – 2907071
Danh mục sản phẩm
  • Etherwan
    • Etherwan- Bộ chuyển đổi quang điện
    • Etherwan- Bộ Chuyển Mạng công nghiệp
    • Etherwan- Bộ modem công nghiệp không dây
  • Kries
    • Bộ báo sự cố cáp ngầm – Kries – IKI Line
    • Bộ báo và giám sát điện áp tủ trung thế Cap-Line
    • Rơ le bảo vệ tủ trung thế, RMU-Kries
  • Phoenix Contact
    • Cầu đấu dây- Terminal Block
    • Bộ chuyển đổi nguồn- Power Supply
    • Bộ chuyển mạng – Ethernet Switch
    • Rơ Le – Phoenix Contact
    • Bộ chuyển đổi tín hiệu – Signal conditioner
    • Sản phẩm tự động hóa- Automation product
    • Sản phẩm chống sét lan truyền Phoenix Contact
    • Giắc Cắm Công nghiệp – Phoenix Contact
    • Phụ kiện của Phoenix Contact
  • Sản phẩm khác
Thương hiệu
  • KRIES
  • PHOENIX CONTACT
  • ETHERWAN
  • ABB
Mã sản phẩm: QUINT4-UPS/24DC/24DC/20 - 2907071
Nhà sản xuất: PHOENIX CONTACT
Mô tả:
QUINT4-UPS/24DC/24DC/20 - 2907071 QUINT UPS with IQ Technology, for DIN rail mounting, input: 24 V DC, output: 24 V DC / 20 A, charging current: 5 A